Ƙayyadaddun Ƙwayoyin Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararru na 3PC
Electrical Motorized 3PC Ball Valve wani nau'in bawul ne da ke amfani da ball mai siffar zobe tare da rami a matsayin memba na rufewa don daidaita ko keɓe kwararar ruwa.Yana da ƙirar jiki guda uku wanda ke ba da damar tarwatsawa da kiyayewa cikin sauƙi.Ana iya sarrafa bawul ɗin ta na'urar kunna wutar lantarki wanda zai iya ɗaukar matakan kwarara da matsa lamba.
Motar Wutar Lantarki 3PC Ball Valve yana da fa'idodi da yawa akan sauran nau'ikan bawuloli.Yana da tsari mai sauƙi da ƙima wanda ke rage farashin shigarwa da kulawa.Yana da ƙananan buƙatun juzu'i da motsi na juyi na 90 ° wanda ke tabbatar da buɗewa da rufewa da sauri.Yana da aikin rufewa mai tsauri da kuma tsawon rayuwar sabis.Ana iya amfani da shi a aikace-aikace daban-daban, kamar ruwa, mai, gas, tururi, sinadarai, da hanyoyin masana'antu.
1) Diamita mara iyaka: DN15-100
2) Matsayin Matsi: 0-1000psi (kimanin 6.9MPa)
3) Matsakaicin Zazzabi: -20C --+180°c
4) Zazzabi na yanayi: -20°c --+60°c
5) Bawul Jikin Material: Bakin Karfe
6) Abubuwan Hatimi: PTFE
7) Cover Actuator: Aluminum gami
8) Gudanar da Wutar lantarki: AC24V, 110V, 220V, 380V, DC24V
9) Haɗa Matsayin Zaure: BSP, BSPT, NPT, Weld, Clamp, Flange
10) Matsakaici: Ruwa, iska, mai, acid, alkali, da dai sauransu.
Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa | ||
Cap | CF8M, CF8, WCB | |
Gasket | PTFE | R-PTFE |
Wurin Ball | PTFE | R-PTFE |
Ball | Saukewa: SS316 | Saukewa: SS304 |
Tura Washer | PTFE | R-PTFE |
O-Ring | VITON | |
Packing mai tushe | PTFE | R-PTFE |
Gland | Saukewa: SS304 | |
Mai wanki na bazara | Saukewa: SS304 | |
Tsaya Kwaya | Saukewa: SS304 | |
Tsaya Wanke | Saukewa: SS304 | |
Gland | Saukewa: SS304 | |
Hannu | Saukewa: SS304 | SS201 |
Tushen Kwaya | Saukewa: SS304 | SS201 |
Jiki | CF8M, CF8, WCB | |
Pin | SS201 | |
Na'urar Anti-Static | Saukewa: SS316 | Saukewa: SS304 |
Kara | Saukewa: SS316 | Saukewa: SS304 |
Na'urar Kulle | Saukewa: SS316 | Saukewa: SS304 |
Murfin Hannu | FALASTIC |